Image
![](/sites/liberalarts/files/styles/webp/public/2022-10/%E0%B8%95%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9A%E0%B8%B2%E0%B8%95%E0%B8%A3%203%20%E0%B8%95%E0%B8%84.65.png.webp?itok=4FOUVz-l)
✦ เมื่อวันที่ 3 ตุลาคม 2565 เวลา 8.00 น. อาจารย์ ดร.เอกรัตน์ สุวรรณกูล รักษาการแทนคณบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.พัชรภรณ์ สุนทรวิบูลย์ รักษาการแทนรองคณบดี และ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ปฏิภาณบัณฑุรัตน์ รักษาการแทนผู้ช่วยคณบดี ผู้บริหารคณะศิลปศาสตร์ พร้อมด้วยบุคลากร เข้าร่วมพิธีตักบาตรข้าวสารอาหารแห้ง แด่พระภิกษุสงฆ์ จำนวน 10 รูป และในเวลา 9.00 น. ผู้บริหารคณะศิลปศาสตร์ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาฯ ณ บริเวณโถงอเนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารกรมหลวงฯ
Image
![](/sites/liberalarts/files/styles/webp/public/2022-10/DSCF4611.JPG.webp?itok=98KX2CGX)
Image
![](/sites/liberalarts/files/styles/webp/public/2022-10/DSCF4582_0.JPG.webp?itok=k6WNh2Xe)
Image
![](/sites/liberalarts/files/styles/webp/public/2022-10/DSCF4614.jpg.webp?itok=niQiPark)
Image
![](/sites/liberalarts/files/styles/webp/public/2022-10/DSCF4625.jpg.webp?itok=RjHR6Jn_)